CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VIỄN THÔNG AE VIỆT NAM
Tư vấn, thiết kế, thi công, lắp đặt, bảo hành, bảo trì hệ thống viễn thông tổng thể
Số 99 ngõ 98 Thái Hà, Ph
ườngTrung Liệt, Quận Đống Đa, TP. Hà Nội
Phóng to ảnh (Bấm xem)

Bộ chuyển đổi quang điện 3OneData 1100SS Ethernet 10/100Mbps Single Mode, khoảng cách 20Km (Slide B)

Đăng ngày 20-05-2014 09:23:36 AM - 1213 Lượt xem

Giá: 1.000.000 VND / 1 Bộ

Bộ chuyển đổi quang điện 3OneData 1100SS Ethernet 10/100Mbps Single Mode, khoảng cách 20Km (Slide B)

Hãng sản xuất : 3OneData
Địa điểm bán : Toàn Quốc

Đánh giá : 0 điểm 1 2 3 4 5

Chia sẻ :
Đặt hàng :   Đặt hàng
Giới thiệu sản phẩm:

MODEL1100 là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode.  

MODEL1100 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang đầu kết nối SC hoặc FC hoặc ST sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode.

MODEL1100 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL1100 không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong FTTx.


Đặc điểm: 
1. Tương thích chuẩn IEEE802.3 10Base-T, 100Base-T, 100Base-F
2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M
3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex
4. Sử dụng nguồn AC hoặc DC
5. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt
6. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch (RACK200)

Sản phẩm này không có hình ảnh khác
Số ký tự được gõ là 250

Sản phẩm cùng loại

 

Vật liệu mạng

Hỗ trợ trực tuyến

Hỗ trợ trực tuyến 24/24:

Mr.Hưng

        0972.139.269

        xuanhung@aetel.vn

Mr.Quang

       0935.38.12.32

       aetel@aetel.vn

Mr.Vinh

        0973.139.269

       vinhtx@aetel.vn

Mr.Hùng

       0944.018.918

       quochung@aetel.vn

Mr.Trung

       0948.82.86.09

       admin@aetel.vn