CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VIỄN THÔNG AE VIỆT NAM
Tư vấn, thiết kế, thi công, lắp đặt, bảo hành, bảo trì hệ thống viễn thông tổng thể
Số 99 ngõ 98 Thái Hà, Ph
ườngTrung Liệt, Quận Đống Đa, TP. Hà Nội
Phóng to ảnh (Bấm xem)

Dây nhảy quang Multi Mode 2 đầu tròn lớn, 2 đầu vuông nhỏ FC/UPC-LC/UPC Duplex dài 5m

Đăng ngày 19-05-2014 11:11:24 PM - 862 Lượt xem

Giá: 170.000 VND / 1 Sợi

Dây nhảy quang Multi Mode 2 đầu tròn lớn, 2 đầu vuông nhỏ FC/UPC-LC/UPC Duplex dài 5m

Hãng sản xuất : Việt Nam
Địa điểm bán : Toàn Quốc

Đánh giá : 0 điểm 1 2 3 4 5

Chia sẻ :
Đặt hàng :   Đặt hàng
Dây nhảy quang Multi Mode 2 đầu tròn lớn, 2 đầu vuông nhỏ FC/UPC-LC/UPC Duplex dài 5m
Sản phẩm này không có hình ảnh khác
Số ký tự được gõ là 250

Sản phẩm cùng loại

 

Vật liệu mạng

Hỗ trợ trực tuyến

Hỗ trợ trực tuyến 24/24:

Mr.Hưng

        0972.139.269

        xuanhung@aetel.vn

Mr.Quang

       0935.38.12.32

       aetel@aetel.vn

Mr.Vinh

        0973.139.269

       vinhtx@aetel.vn

Mr.Hùng

       0944.018.918

       quochung@aetel.vn

Mr.Trung

       0948.82.86.09

       admin@aetel.vn