Tư vấn, thiết kế, thi công, lắp đặt, bảo hành, bảo trì
hệ thống viễn thông tổng thể

Xem ảnh lớn

Dây nhảy quang Single Mode 2 đầu vuông lớn SC/UPC-SC/UPC Simplex dài 5m

Giá bán: 55.000 VND / 1 Sợi

Dây nhảy quang Single Mode 2 đầu vuông lớn SC/UPC-SC/UPC Simplex dài 5m

Hãng sản xuất : Việt Nam
Địa điểm bán : Số 99 ngõ 98 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội

Đánh giá : 0 điểm 1 2 3 4 5

Chia sẻ :
Đặt hàng :   Đặt hàng
Dây nhảy quang Single Mode 2 đầu vuông lớn SC/UPC-SC/UPC Simplex dài 5m
Sản phẩm này không có hình ảnh khác
Số ký tự được gõ là 250

Sản phẩm cùng loại

 

Vật liệu mạng